Home / ข้อมูลพนักงานจ้าง

ข้อมูลพนักงานจ้าง

สำนักปลัด

1. นายธัญญาวิทย์  โหมบางลี่  พนักงานขับรถยนต์ 

2. นายชวาล  เนื่องมนัส  ผู้ช่วยนักวิชาการประชาสัมพันธ์

3. นางสาวปาริชาติ  วรรณประสิทธิ์  ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ

4. นายณัฐพล  ศรีสุธรรม  คนสวน

5. นายสำเริง  เพชรรัตน์  ตกแต่งสวน

6. นายนพดล  พลเผือก  พนักงานขับรถยนต์

7. นางสายสุรีย์  ปิ่นน้อย  นักการภารโรง

8. นางยุพิน  วรรณประสิทธิ์  นักการภารโรง

9. นางประมวล  ปลื้มใจ  นักการภารโรง

10. นางสาวสมลักษณ์  สุขะ  นักการภารโรง

11. นางจันทร์ทิพย์  สุวรรณศักดิ์  ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

12. นายบุญพร  วิเศษหอม  คนงานทั่วไป

13. นายวิษณุ  สูงมาลา  คนงานทั่วไป

14. นายทนงศักดิ์  ดอกแก้ว  พนักงานขับรถยนต์

15. นางสาวอังคนา  วงษ์เย็น  นักการภารโรง

16. นางสาวภายุดา บัวหลวง

กองกิจการสภา 

17. นายวีรชัย  ทำพันธ์

กองแผนและงบประมาณ

18. นายกฤตยชญ์  เกตุเกศรี  ผู้ช่วยนักวิชาการคอมพิวเตอร์

19. นายทิวา  โทศรี  พนักงานขับรถยนต์

20. นางสมปอง  พนไพ  นักการภารโรง  (โครงการเกษตร)

21. นายจรัญ  บุญเลิศ  คนสวน  (โครงการเกษตร)

22. นายนิคม  บุญขวัญ  พนักงานขับรถยนต์  (โครงการเกษตร)

23. นายสุกัญ  สีดาพรมมา  นักการภารโรง (โครงการเกษตร)

24. นายไกรเลิศ  พนไพ  นักการภารโรง  (โครงการเกษตร)

25. นางสาวคนอง  ป่วนครบุรี  คนสวน  (โครงการเกษตร)

26. นางคำปน  เขียนแก้ว  คนสวน  (โครงการเกษตร)

27. นายธรรมนอง  ก้องกังวาลย์  ยาม (สวนเกษตร)

28. นายแดนชัย  กรมแสง  ยาม  (สวนเกษตร)

29. นายปรีชา  บุญมั่ง  ยาม (สวนเกษตร)

กองคลัง

30. นายสาโรจ  รักชาติ  พนักงานขับรถยนต์

31. นางสาวนิตยา  ไชยพินิจ  ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี

32. นางสาวสุภาพ  คำเพ็ขร์  ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

กองช่าง

33. นายเศกสรร  ศรีสุธรรม  พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา

34. นายบุญช่วย  ปิ่นน้อย  พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดหนัก

35. นายศิริวัฒน์   กุลคำ  พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา

36. นายนครชัย  คำวงษ์  พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา

37. นายรชต  อินทร์ไพร  พนักงานขับเคลื่อนจักรกลขนาดเบา

38. นายสมควร  ถนอมสุข  พนักงานขับเคลื่อนจักรกลขนาดเบา

39. นายไชยะภูมิ  สุขเสมอ  พนักงานขับเคลื่อนจักรกลขนาดเบา

40. นายภาคเพียร  สะเกตุ  พนักงานขับเคลื่อนจักรกลขนาดเบา

41. นายศักดิ์ชาย  ศรนารายณ์  พนักงานขับเคลื่อนจักรกลขนาดเบา

42. นายศุภชัย  พรหมมา  พนักงานขับเคลื่อนจักรกลขนาดเบา

43. นายเริงศักดิ์  จันทร์พลับ  คนงานทั่วไป

44. นายปรีชา  จันลา  พนักงานขับเคลื่อนจักรกลขนาดหนัก

45. นายสมโชติ  มาเจริญ  คนงานทั่วไป

46. นายนิพล  ปากครอง  คนงานทั่วไป

47. นายก้องเกียรติ  สกุลพราหมณ์  คนงานทั่วไป

48. นายณัฐวุฒิ  เทียนดำ  คนงานทั่วไป

49. นางสาวกนิกนันท์  เอี่ยมทรัพย์  ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล

50. นายณัฐวุฒิ  ผลพืชน์  ผู้ช่วยนายช่างโยธา

51. นายพฤกษ์  ผ่องผิว  ผู้ช่วยนายช่างโยธา

52. นายชัชวาล  ไชยดำ  ผู้ช่วยพนักงานป้องกันฯ

53. นายจักริน  ศรีวุธ  คนงานทั่วไป

54. นายกฤษฎา  จันลา  พนักงานขับเคลื่อนจักรกลขนาดหนัก

55. ทวีศักดิ์ ศรนารายณ์ คนงานทั่วไป

56. นายนิเวศน์  พุ่มสุข  ยาม

57. นายปัญญา  เหล็กจาน  ยาม

58. นายสุชิน  สาลี  ยาม

กองการศึกษาฯ

59. นางสาวพรพิมล  มีสวัสดิ์  ผู้ช่วยบรรณารักษ์

60. นางสาวสุดารัตน์  เชยประเสริฐ  ผู้ช่วยบรรณารักษ์

61. นางพรทิพย์  จำปาทอง  ผู้ช่วยบรรณารักษ์

62. นางสาวนิโลบล  พรหมหิต  ผู้ช่วยนักวิชาการประชาสัมพันธ์

63. นางสาวธีรนันท์  สุดใจชื้น  ผู้ช่วยสันทนาการ

64. นายนฤทธิ์  วงษ์ยาปาน  ผู้ช่วยสันทนาการ

65. นางสาวบุษญรัตน์  เอี่ยมทรัพย์  ผู้ช่วยนักวิชาการศึกษา

66. นางสาวจงจิตต์  พาชีรัตน์  ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์

67. นางพเยาว์  สุนทรสง  นักการภารโรง

68. นายพงษ์เทพ  พลภักดี  พนักงานขับรถยนต์

69. นายทรงศักดิ์  วงษ์หอย  ผู้ช่วยนักวิชาการคอมพิวเตอร์

70. นางสาวกาญจนา  เวชกามา  ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

71. นางทองหยิบ  วงศ์คำหาร  นักการภารโรง

72. นายฐนชัย  เอี่ยวเกตุแก้ว  พนักงานดูแลสนามกีฬา

73. นายฉลาด  บัวลา  พนักงานดูแลสนามกีฬา

74. นายสุวัฒนา  ใยวิจิตร์  พนักงานดูแลสนามกีฬา

75. นายอำนวย  โคนเคน  พนักงานดูแลสนามกีฬา

76. นายสถาพร  ธรรมมา  ครูอาสาพัฒนาการกีฬาฯ

77. นางสาวฤทัย  นพกต  นักการภารโรง

78. นายราเชนทร์  แก้วจันดา  ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

79. นายกฤษปภัส กลิ่นศิริ คนสวน

80. นายวีรชัย นิสสัยหมั่น ครูอาสาพัฒนาการกีฬา

81. นายสมปอง  มานพ  ยาม

82. นายสมชาย นาคะศิริ  ยาม

กองพัสดุและทรัพย์สิน

83. นางสาววิมล  เต็มประสงค์  ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัสดุ

84. นายศิรเมศร์  สุขสมบัติ  พนักงานขับรถยนต์

85. นายณัฐพล  โสมนัส  ผู้ช่วยนักวิชาการพัสดุ

86. นางสาวกาญจนา  พวงชื่น  ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัสดุ

87. นางสาวสุริยารัช  อู่อรุณ  ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

กองการเจ้าหน้าที่

88. นางสาววรลักษณ์  รามิฬ  ผู้ช่วยบุคลากร

89. นางสาวณาตยา  เลี้ยงรอด  ผู้ช่วยนักทรัพยากรบุคคล

หน่วยงานตรวจสอบภายใน

90. นางสาวศิริวรรณ  สุขหอม  ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ